เหน็บชา

(1/9) > >>

ป้านนนี่:
มีใครเป็นเหน็บชาบ้างไม๊คะ คือ ป้านนนี่ เห็นบ่อย ๆ หงะ แรก ๆ ก็ธรรมดา หลัง ๆ นั่งเฉย ๆ ก็เป็น บางทีเดิน ๆ อยู่ก็เป็น แย่แล้ว แง๊ๆๆๆ ปัจจุบัน วันดีคืนดี ชา ทั้งแถบ ตั้งใต้ตา ใต้ปาก ราวนม หัวเข่า คือเป็นทีเดียวเลย
อยากถามว่าใครพอมีวิธีแนะนำบ้าง
 :_50:
ปล.หญิงตัวคนเดียวลูกผัวไม่มี เกิดเป็นไรไปลำบากแย่

Sarn@K.T Always:
Quote from: nonny s.h.t on June 26, 2008, 03:59:45 PM

มีใครเป็นเหน็บชาบ้างไม๊คะ คือ ป้านนนี่ เห็นบ่อย ๆ หงะ แรก ๆ ก็ธรรมดา หลัง ๆ นั่งเฉย ๆ ก็เป็น บางทีเดิน ๆ อยู่ก็เป็น แย่แล้ว แง๊ๆๆๆ ปัจจุบัน วันดีคืนดี ชา ทั้งแถบ ตั้งใต้ตา ใต้ปาก ราวนม หัวเข่า คือเป็นทีเดียวเลย
อยากถามว่าใครพอมีวิธีแนะนำบ้าง
 :_50:
ปล.หญิงตัวคนเดียวลูกผัวไม่มี เกิดเป็นไรไปลำบากแย่

เป็นอาการปกติ ของ ผู้หญิงวัยทอง ครับไม่ต้องเครียด กินวิตามินบี1 บี6 บี 12 เยอะ ๆ ครับ

ถ้าไม่มีเวลา ก็ "โสมเมกา" ครับ ช่วยได้ :_09:

pronong®:
เหมือนกัน บ่อยด้วย นั่งแข็งซักพักก็เป็นเลย ส่วนมากก็เป็นแขนกับขาอ่ะป้า... :_53:

Mark V9:
ตามที่ศารกล่าวมาเลยครับ วิตามินบีช่วยท่านได้  :_09:

Sarn@K.T Always:
Quote from: Mark TBG on June 26, 2008, 04:12:53 PM

ตามที่ศารกล่าวมาเลยครับ วิตามินบีช่วยท่านได้  :_09:

ช่ายที่กล่าวมา บีหนึ่ง บีสอง บีสิบสองช่วยได้ ยกเว้น "บีแห" ไม่เกี่ยวแต่อย่างใด :_41:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page